ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
พฤศจิกายน 23, 2014, 03:54:59
  • หน้าแรก
  • ช่วยเหลือ
  • ค้นหา
  • เข้าสู่ระบบ
  • สมัครสมาชิก

หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: BMW 520d กับ BMW X3 ใหม่ เห็นราคาใกล้เคียงกัน ควรซื้อรุ่นไหนครับ  (อ่าน 8682 ครั้ง)
bungy
Jr. Member
**

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 23:10:10 »

BMW 520d กับ BMW X3 ใหม่ เห็นราคาใกล้เคียงกัน ควรซื้อรุ่นไหนครับ

กังวล ราคาขายต่อ การบำรุงรักษา เมื่อหมด BSI 5 ปี

ขอบคุณครับ

Mr.Joe
Jr. Member
**

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 23:48:23 »

ข้อ 1 ตอบไม่ได้เพราะไม่รู้ซื้อไปทำอะไร ออกต่างจังหวัด ขับหล่อ กิจกรรมกลางแจ้ง อยากแต่ง???
ข้อ 2 ตอบไม่ยากเพราะ 2.0D ไม่จุกจิก
ส่วนขายต่อถ้ารักษาดีๆก็ไม่เลวขนาดนั้น แต่ก็ถือว่าตก
ก็แลกเอากับขับดี แข็งแรง หล่อ หรู เกาะถนน

J!MMY
Administrator
Hero Member

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 00:43:39 »

1.ขอรบกวนบอกจุดประสงค์ ในการซื้อรถไปใช้งานก่อนเถอะครับ
ว่าปกติขับไปไหน ถึงไหน เป็นหลัก ออกต่างจังหวัดบ่อยไหม คาดหวัง สิ่งใดบ้าง จากรถ 1 คัน
เดิมใช้รถอะไร และเหตุผลทำไมคิดจะเปลี่ยน ฯลฯ

2. ถ้าไม่รีบร้อน เราจะมีรีวิว 2 รุ่นนี้ ให้คุณได้อ่านกันในเดือนหน้า ถ้ารอไหว อยากให้รออ่านก่อนครับ

Nikle_pk
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 00:52:00 »

รอรีวิว ตามพี่จิม บอกเถอะครับ

รับรองได้คำตอบแน่ครับ รีวิวพี่จิมไม่ฟันธง

แต่เชื่อเถอะอ่านดีๆแล้วพิจารณาตามความชอบ

" ได้คำตอบให้คัวเองแน่ๆ " (ผมซื้อเพราะรีวิวพี่เค้ามาคันนึงแล้ว Teana)

ป.ล.พี่จิมมี่ นอนดึกนะครับ  ยิงฟันยิ้ม

neuro
Full Member

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 06:55:15 »

รอ x3 อยู่ครับ 

edward
Full Member

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 08:12:03 »

รอรีวิว ตามพี่จิม บอกเถอะครับ

รับรองได้คำตอบแน่ครับ รีวิวพี่จิมไม่ฟันธง

แต่เชื่อเถอะอ่านดีๆแล้วพิจารณาตามความชอบ

" ได้คำตอบให้คัวเองแน่ๆ " (ผมซื้อเพราะรีวิวพี่เค้ามาคันนึงแล้ว Teana)

ป.ล.พี่จิมมี่ นอนดึกนะครับ  ยิงฟันยิ้ม

ผมก็เหมือนกันครับ ซื้อเจ้า S80 จากการอ่่านรีวิวของคุณ Jimmy ประกอบการตัดสินใจ เหมือนกัน  ยิงฟันยิ้ม

nuionline
Full Member

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 08:46:35 »

ผมก้อเหมือนกันครับ  ซื้อแจ๊สเพราะรีวิวพี่จิมแกแหละ  ชอบตรงปากแกร้ายดี 

2k
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 09:26:07 »

กังวลเรื่องราคาขายต่อท่าจะลำบากนะครับ รถยุโรปไม่ว่ายี่ห้อไหนใช้ไปเกินปีก็ราคาหายไปหลายแสนหรือไม่ก็หลักล้านเหมือนกันหมด  ซื้อมาใช้ไม่นานขายทิ้งยังไงก็ขาดทุน แต่คนที่กำไรคือซื้อต่อนั่นเอง  แลบลิ้น

หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

NineKlao
Hero Member

ช่วงนี้มีความสุขมากที่ได้อยู่กับลูกทุกวัน

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 09:50:58 »

ผู้ตั้งกระทู้  ตั้งหาย เลยน่ะครับ

ยิงฟันยิ้ม

ตอนนี้ผมชอบ X3 2.0d มากกว่าแล้ว อ่ะ

หน้า: [1]
พิมพ์