4ประตูคันแรกกับ bt50pro บ้านผมคิดถูกแล้วใช้ไหมครับ

<< < (5/6) > >>

frame@kk:
ชัดเลย ว่าละ ว่ามาสด้าต้องปล่อยมา มันเป็นช่องว่าอยู่ตั้งแต่เปิดตัวมาละ 4 ประตูออฟชั่นความปลอดภัยพื้นฐานครบเนี้ย
ปล่อยค่ายอื่นฟันไปหลายคันเลยทีเดียว 
เมื่อวันก่อนเข้าศูนย์ไป เซลล์บอกว่าราคาขึ้นทุกรุ่น รุ่นละ 5000 นึกว่าจะขึ้นตอนมอเตอร์เอ็กโปร นี่ขึ้นเร็วเหมือนกัน
แต่ก็ดีกว่าฟอร์ดขึ้นทีหลายหมื่น ^^

TnP_PKt:
อ้างจาก: jojow ที่ พฤศจิกายน 02, 2012, 11:31:32

อ้างจาก: TnP_PKt ที่ พฤศจิกายน 01, 2012, 20:39:08

ผมเพิ่งจอง Dmax 2.5 VGS Z-prestige AT ไปครับ 904 เทียบกับ BT50 879 แล้วกันนะครับ

ออพชั่นเทียบกับมาสด้าสิ่งที่มีเพิ่มมาคือ ESC TRC Navi แอร์Digital แต่สิ่งที่หายไปจาก BT คือ เบาะหนัง,voice controlและ LTD slip ครับ

ตัว DBL 879,000 ออพชั่นที่บอกไม่มี  มีนะครับ
หรือผมอ่านแล้วเข้าใจผิด
ตัว DBL 2.2 Hi-Racer AT ABS/Leather
แค่ชื่อรุ่นก็บอกแล้วว่าเบาะหนัง
มีเบาะหนังสีดำ, เฟืองท้ายแบบลิมิเต็ดสลิป LSD , Voice Control ก็มีนะคับ
ยืนยันจากเอกสาร ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิคและอุปกรณ์มาตรฐาน ครับ

ที่ไม่มีและอยากให้มี คือ DSC, TCS, HDC, HLA, ROM

ผมหมายความว่าออพชั่นที่หายไปเมื่อผมไม่จองBT แต่ไปจองดีแม็ก
ราคาที่ผมต้องเพิ่มจาก879 เปน 904 อะไรหายไปบ้างอะไรเพิ่มมาบ้างหนะคับ

MoO Cnoe:
สำหรับมาสด้า มีเรื่องน่าเป็นห่วงอย่างเดียวครับ
กินน้ำมัน มากว่าที่คิดแน่นอนครับ เครื่อง 2.2ลิตร
เครื่องเล็ก แต่แรง แต่ก็กินน้ำมันด้วยครับ

นอกนั้น Perfect เกือบจะหมดทุกอย่างครับ

Godzilla:
ถ้าผมจะซื้อกระบะตอนนี้ซักคัน ผมจะซื้อเจ้านี่แหละครับ คุณคิดไม่ผิดหรอก

kengheng:
รุ่นที่ว่าท่านว่ามานี้ มี Airbag คู่หน้าไหมครับ.

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว