ขอสอบถามเรื่องการ Model change ของ ไฮลักซ์ วีโก้ครับ

(1/3) > >>

Impress_za:
อยากจะทราบว่า ภายในปีนี้จะมีการไมเนอร์ หรือโมเดล เชนจ์ของวีโก้หรือไม่ครับ
พอดีกำลังจะตัดสินใจ ซื้อภายในปีนี้คิดว่าราวๆ ช่วงออกพรรษาครับ แล้วฤกษ์คร่าวๆคือ ถ้าไม่ออกปีนี้ก็ต้องรอไปปี 55 เลยครับ ซึ่งแม่ผมก็มีความจำเป็นต้องใช้รถโดยเค้าบอกว่าไม่อยากได้รถตกรุ่นครับเลยอยากถามว่ามีข่าวอะไรใหม่ๆกับวีโก้หรือไม่ครับ
แล้วถ้ามีการเปลี่ยน จะเปลี่ยนตรงจุดไหนบ้างครับ ถ้าเปลี่ยนไม่มาก็จัดตัดสินใจดูยี่ห้ออื่นครับ

ปล.สนใจตัว 4*2 Cab เครื่อง 2500 cc ครับตัวเตี้ยครับ  ขอบคุณครับ

J!MMY:
Big Minorchange : 2011

Full Model Change (IMV-II) : 2014

ครับ

Fly to dream:
อ้างจาก: J!MMY ที่ พฤษภาคม 30, 2010, 22:24:24

Big Minorchange : 2011

Full Model Change (IMV-II) : 2014

ครับ

พระเจ้าช่วยกล้วยเน่าทอด  2014  ตายก่อนได้ใช้นะเนี่ย (2012 มุขครับมุข )

kritphakhin:
นานเกิ๊น

SuperYim:
โหว... งั้น New Fortuner

ก็ไม่ปาเข้าไปปี2015 นู้นเลยซิครับ :-[

รอกันจนลูกบวชเลยทีเดียว~

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป